![](CIM1.jpg)
บูธขนาด 6x2 เมตรดูแคบเมื่อทางเรานำแสดงอุปกรณ์พลังงานทดแทน เช่นกังหันน้ำผลิตไฟฟ้า ระบบสูบน้ำพลังงานแสงอาทิตย์ และกังหันลมผลิตไฟฟ้า
![](CIM2.jpg)
บูธ เอ็นจินีโอ ยังเป็นที่น่าสนใจเป็นอย่างมากสำหรับผู้ เข้าร่วมงานเนื่องจากทางเอ็นจินีโอเห็นถึงความสำคัญที่จะพยามแนะแนวให้กับผู้สนใจทางด้านพลังงานทางเลือก
![](CIM3.jpg)
เจ้าหน้าที่ยิ้มเสมอ....
![](CIM4.jpg)
ปั้มน้ำพลังงานน้ำก็มีไปแสดงด้วยนะคร๊าบ....
![](CIM5.jpg)
ผู้ปกครองพร้อมเด็กๆ ให้ความสนใจระบบทำงานจำลองของปั้มน้ำด้วยพลังงานน้ำ
![](CIM6.jpg)
ผู้เข้าชมงานอดใจไม่ได้ต้องหันมองว่า เอ็นจินีโอ มีอะไร ทำไมถึงคนสนใจเยอะ
![](CIM7.jpg)
เจ้าหน้าที่กำลังอธิบายการทำงานของกังหันน้ำผลิตไฟฟ้าจำลองแก่ผู้ที่สนใจ
![](CIM8.jpg)
พวกเราเอ็นจินีโอ ฝากด้วยค่ะ
-- --- --- --- --- --- --- --- --- --- --- ---- --- --- --- -- --- --- --- --- --- --- --- --- --- --- --- ---
พวกเราเป็นกลุ่มคนรุ่นใหม่ เป็นกลุ่มเล็กๆ ที่มีความมุ่งมั่น ด้านพลังงาน
หากคุณได้ลองสัมพัสเราแล้วคุณจะพบสิ่งที่คุณค้นหาอยู่ ที่นี่มีคำตอบเรื่องพลังงานให้กับคุณ เพียงแต่คุณให้โอกาสเรา.............